Cáp quang Single Mode SC-SC | Dây nhảy quang Single Mode SC-SC 3 mét đến 15 mét

Dây mạng quang 2 đầu SC từ 3 mét đến 15 mét

Giao tiếp với SC phổ biến dùng nhiều các thiết bị mạng internet hiện nay, đường truyền ổn định, tốc độ đạt chuẩn của dòng quang học.

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: Không bảo hành

- Xuất xứ: Trung Quốc

55,000₫

Mã hàng: MS4107

Tình trạng: Còn Hàng

Ưu đãi dành riêng cho khách hàng mua hàng Online:
  • Nhập mã T60K giảm 60k cho đơn hàng từ 400k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T150K giảm 150k cho đơn hàng từ 1.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T200K giảm 200k cho đơn hàng từ 3.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T500K giảm 500k cho đơn hàng từ 7.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã SHIPHN để được miễn phí SHIP trong nội thành HN.

Cáp quang Single Mode SC-SC | Dây nhảy quang Single Mode SC-SC 3 mét đến 15 mét

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang SC-SC đến 15 mét

- Ứng dụng: Đổi đầu giao tiếp SC/FC và truyền tín hiệu mạng internet

- Mô tả ngắn: Dây mạng quang SC/SC hỗ trợ người sử dụng trong việc truyền nhận tín dữ liệu mạng internet và làm dây nhảy quang cho thiết bị Modem, Wifi, Bộ truyền quang điện.v.v.


Băng thông đảm bảo, phù hợp với nhiều dạng thiết bị mạng, quang điện từ 100 đến 1000Mbps.

Lưu ý: Lõi sợi là thủy tinh, không uốn và bẻ góc để tránh làm ảnh hưởng tới đường truyền mạng.


- Thông số kỹ thuật:

+ Màu sắc: Màu vàng vỏ ngoài PVC, lõi sợi thủy tinh

+ Giao tiếp kết nối: SC/SC

+ Băng thông: 1Gbps

+ Khối lượng: 0.5G

+ Kích thước: ~ Chiều dài từ 3 đến 15 mét (bao gồm 3M | 5M | 10M | 15M)


- Bảo hành: Không bảo hành

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: Không bảo hành

- Xuất xứ: Trung Quốc

day nhay quang 2 dau sc

day nhay quang 2 dau sc

day nhay quang 2 dau sc

day nhay quang 2 dau sc

day nhay quang 2 dau sc

Thông tin khuyến mãi
Bình luận

Sản phẩm đã xem