Máy test cáp quang + đèn soi quang TH-810 (có đèn soi quang) | MS2334

Tình trạng: Còn Hàng

Bộ test cường độ cáp quang và đèn test cáp quang TH-810

Đo cường độ và bước sóng của tín hiệu cáp quang, dải ánh sáng; 850, 1300, 1310, 1490, 1550, 1625nm, ứng dụng cho các dạng cáp quang Singlemode, Multimode.

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 03 tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

750,000₫
Ưu đãi dành riêng cho khách hàng đặt trước Online:
  • Giữ hàng tại Shop (không mua không sao).
  • Giao hàng COD toàn quốc trong 2-5 ngày
  • Tư vấn miễn phí
  • Bảo hành nhanh 1 đổi 1 trong suốt thời hạn bảo hành

Máy test cáp quang + đèn soi quang TH-810

- Tên sản phẩm: Máy đo và soi cáp quang

- Ứng dụng: Do cường độ và bước sóng của ánh sáng đi trong sợi quang, ngoài ra có thể dùng làm đèn kiểm tra mức độ thông suốt của cáp quang.

- Mô tả ngắn: Bộ test cáp quang TH-810 - Sử dụng cho việc đo cường độ và bước sóng ánh sáng đi trong sợi quang bao gồm cả Singlemode và Multimode, thực hiệu được nhiều dài bước sóng; 850, 1300, 1310, 1490, 1550, 1625nm.

Chức năng đèn soi tín hiệu, dễ dàng kiểm tra mức độ thông mạch của cáp quang, hoặc chiếu soi được vấn đề hư hỏng của cáp quang.

Thiết kế nhẹ nhàng, bảo vệ tối đa bởi các lớp PVC bên ngoài, tránh được va đập và các tác động đơn giản do người dùng gây ra.

- Thông số kỹ thuật cơ bản:

+ Màu sắc: Màu đen + vàng cam nhựa ABS+PVC

+ Kiều test giao tiếp: SC/FC/ST, dạng dây Singlemode, Multimode.

+ Độ chính xác: +-0.25dB (5%) @25oC & -10dB (+-0.5dB@850nm)

+ Độ phân giải (dB): 0.01

+ Điện nguồn: AA *3/DC

+ Màu ánh sáng đèn: Đỏ


- Bảo hành: 03 tháng (lưu ý bảo quản và bảo vệ sản phẩm tốt nhất)

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 03 tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

bo test cap quang

Thông tin khuyến mãi
Bình luận

Sản phẩm đã xem