Máy test cáp quang + đèn soi quang TH-810 (có đèn soi quang)

Bộ test cường độ cáp quang và đèn test cáp quang TH-810

Đo cường độ và bước sóng của tín hiệu cáp quang, dải ánh sáng; 850, 1300, 1310, 1490, 1550, 1625nm, ứng dụng cho các dạng cáp quang Singlemode, Multimode.

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 03 tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

750,000₫

Mã hàng: MS2334

Tình trạng: Còn Hàng

Ưu đãi dành riêng cho khách hàng mua hàng Online:
  • Nhập mã T60K giảm 60k cho đơn hàng từ 400k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T150K giảm 150k cho đơn hàng từ 1.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T200K giảm 200k cho đơn hàng từ 3.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T500K giảm 500k cho đơn hàng từ 7.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã SHIPHN để được miễn phí SHIP trong nội thành HN.

Máy test cáp quang + đèn soi quang TH-810

- Tên sản phẩm: Máy đo và soi cáp quang

- Ứng dụng: Do cường độ và bước sóng của ánh sáng đi trong sợi quang, ngoài ra có thể dùng làm đèn kiểm tra mức độ thông suốt của cáp quang.

- Mô tả ngắn: Bộ test cáp quang TH-810 - Sử dụng cho việc đo cường độ và bước sóng ánh sáng đi trong sợi quang bao gồm cả Singlemode và Multimode, thực hiệu được nhiều dài bước sóng; 850, 1300, 1310, 1490, 1550, 1625nm.

Chức năng đèn soi tín hiệu, dễ dàng kiểm tra mức độ thông mạch của cáp quang, hoặc chiếu soi được vấn đề hư hỏng của cáp quang.

Thiết kế nhẹ nhàng, bảo vệ tối đa bởi các lớp PVC bên ngoài, tránh được va đập và các tác động đơn giản do người dùng gây ra.

- Thông số kỹ thuật cơ bản:

+ Màu sắc: Màu đen + vàng cam nhựa ABS+PVC

+ Kiều test giao tiếp: SC/FC/ST, dạng dây Singlemode, Multimode.

+ Độ chính xác: +-0.25dB (5%) @25oC & -10dB (+-0.5dB@850nm)

+ Độ phân giải (dB): 0.01

+ Điện nguồn: AA *3/DC

+ Màu ánh sáng đèn: Đỏ


- Bảo hành: 03 tháng (lưu ý bảo quản và bảo vệ sản phẩm tốt nhất)

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 03 tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

bo test cap quang

Thông tin khuyến mãi
Bình luận

Sản phẩm đã xem