Bộ chuyển đổi quang điện ra mạng LAN 25KM NetLink HTB-1100S | MS3015C3

Tình trạng: Còn Hàng

Thiết bị chuyển đổi quang điện ra RJ45 khuếch đại 25Km Netlink HTB-1100S

Mở rộng tín hiệu mạng internet, hoặc thiết các thiết bị IP, khoảng cách lên tới 25Km qua cáp Multi mode.

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 12 Tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

350,000₫
Ưu đãi dành riêng cho khách hàng mua hàng Online:
  • Nhập mã T60K giảm 60k cho đơn hàng từ 400k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T150K giảm 150k cho đơn hàng từ 1.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T200K giảm 200k cho đơn hàng từ 3.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã T500K giảm 500k cho đơn hàng từ 7.500k (Áp dụng từ 01/06-30/06/2019)
  • Nhập mã SHIPHN để được miễn phí SHIP trong nội thành HN.

Bộ chuyển đổi quang điện ra mạng LAN 25KM NetLink HTB-1100S

- Tên sản phẩm: Converter quang RJ45 25Km Netlink HTB-1100S

- Ứng dụng: Khuếch đại và kéo dài đường truyền IP/internet qua dây cáp quang khoảng cách lên tới 25Km

- Mô tả ngắn: Converter quang Netlink HTB-1100S là thiết bị mở rộng, khuếch đại đường truyền IP/internet quang cáp quang multimode/SC. Khoảng cách lên tới 25Km.

Băng thông 100Mbps cho phép người dùng truyền tải những lưu lượng mạng ổn định và nhanh chóng.

Dễ dàng sử dụng, không cần thiết lập hay cài đặt, chi phí tối ưu và hiệu quả lớn 


+ Thông số kỹ thuật:

- Màu sắc: Màu đen

- Chất liệu vỏ: Nhựa kim loại mạ

- Giao tiếp quang: SC

- Đường truyền quang: Multi mode

- Đầu vào dữ liệu: RJ45 LAN

- Khoảng cách kết nối: ~25Km

- Điện năng tiêu thụ: DC5V-1A

- Bước sóng quang: 1310nm

- Băng thông: 10/100Mbps

- Trọng lượng: ~100G

- Khối lượng: ~300G

- Kích thước: 95*70*25mm


- Bảo hành: Bảo hành 12 tháng cho các trường hợp do nhà sản xuất gây ra (lưu ý; các trường hợp hư hại do người sử dụng gây ra sẽ không được bảo hành)

- Giá chưa bao gồm VAT

- Bảo hành: 12 tháng

- Xuất xứ: Trung Quốc

bo chuyen quang dien netlink htb-1100s

bo chuyen quang dien netlink htb-1100s

bo chuyen quang dien netlink htb-1100s

bo chuyen quang dien netlink htb-1100s

bo chuyen quang dien netlink htb-1100s

Thông tin khuyến mãi
Bình luận